Injin Tafasa Bututu



Siffar
Tare da ciyarwar Hydraulic, ƙaramar amo, aiki mai sauƙi, babban fitarwa da aikin kwanciyar hankali.
Lokacin ƙirƙirar gajere ne, ingantaccen aiki yana da girma, farfajiyar sarrafawa yana da santsi, kuma kayan aikin ba shi da tabo.
Motsin injin yana da sauƙin canzawa, kuma ana iya sarrafa bututun ƙarfe na sifofi daban-daban tare da ƙirar da suka dace don biyan buƙatu daban-daban.
Aikace-aikace
Aiwatar da taper forming tsari ga motoci, furniture, lighting, kekuna, grouting kananan catheters da dai sauransu.



Ƙa'idar Aiki
Ƙarshen bututun ƙarfe yana ɗorewa don dumama ta hanyar wutar lantarki ta Induction, lokacin da wani yanayi ya kai, sai a saka ƙarshen bututun ƙarfe a cikin injin tapering, ƙarshen bututun yana buge shi ta hanyar ƙirar ƙirar yayin watsa bututun, har sai ya kai siffar da ake bukata.
Babban Ma'aunin Fasaha
Babban sigogi na fasaha
Babban layin wutar lantarki na aiki 380 V 50HZ
Oil famfo motor ikon AB-25 0.9KW 1420R/M
Samfura | Bayani | Pipe Max Diamita | Matsakaicin Kauri | Matsakaicin Tsayin Tpaered | Tsawon Tsawon Tsari | Matsakaicin saurin Rpm | Wutar Kw | Girman Injin | Nauyin Inji |
ST-01 76*4* 340 | Tare da Silinda Hydraulic | 76 | 4 | 340 | 360 | 248 | 11 | 2.9*1.7*1.5 | 2.5 |
ST-02 114*5*380 | Tare da Silinda Hydraulic | 114 | 5 | 380 | 400 | 248 | 15 | 3*1.8*1.7 | 3 |
ST-03 140*6*430 | Tare da Silinda Hydraulic | 140 | 6 | 430 | 450 | 248 | 18 | 3.5*1.8*1.7 | 5 |
Gina
Abu | Suna | Spec. | Qty | Alamar |
1 | Motoci | 1 | Bao ding hao ye | |
2 | Mai tuntuɓa | 2 | Chint | |
3 | Lokaci Relay | 3 | Delixi | |
4 | Relay | 2 | XIN MEI | |
5 | Mai kare zafi | 3 | XIN MEI | |
6 | Maɓallin canjawa | 6 | Delixi | |
7 | Majalisar ministoci | 2 | ||
8 | Canjin kafa | 1 | Delixi | |
9 | Bawul ɗin lantarki | 2 | D &C | |
9 | Silinda mai matsawa | 125*200 | 1 | Farashin ZGXCL |
10 | Ciyar da Silinda | 125*600 | 1 | Farashin ZGXCL |
11 | Mai raba ruwa | 1 | AIRTAG | |
13 | Ruwan famfo | 125v | 1 | JINQUAN |
Babban Tanderu Mai Girma Don Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙasa



Amfani:
Saurin dumama, shigarwa mai dacewa, ƙananan ƙananan, nauyin haske da amfani mai dacewa;
Farawa da sauri, ƙarancin amfani da wutar lantarki, sakamako mai kyau, saurin dumama, ƙarancin oxide, babu sharar gida bayan annealing;
Ƙarfin daidaitacce, saurin daidaitacce.
Babban sigogi na fasaha:
Ƙarfin shigarwa: 90Kw, 120Kw, 160Kw. Input irin ƙarfin lantarki: 380V 50-60HZ.
Muna ba da shawarar tanderu 90Kw don dacewa da injin tapring ST-01 76 * 4 * 340, 120Kw Furnace don dacewa da injin Tapering ST-02 114 * 5 * 380, 160Kw Furnace don dacewa da Injin Tapering ST-03 140 * 6 * 430.
Cikakken Hoto





Tare da ciyarwar Hydraulic, ƙaramar amo, aiki mai sauƙi, babban fitarwa da aikin kwanciyar hankali.
Lokacin ƙirƙirar gajere ne, ingantaccen aiki yana da girma, farfajiyar sarrafawa yana da santsi, kuma kayan aikin ba shi da tabo.
Motsin injin yana da sauƙin canzawa, kuma ana iya sarrafa bututun ƙarfe na sifofi daban-daban tare da ƙirar da suka dace don biyan buƙatu daban-daban.